Amserau Agor

Oriau Agor yr Haf

Gall amseroedd agor newid oherwydd hyfforddiant a gwyliau blynyddol.

Anogir myfyrwyr sy'n gwneud siwrneiau penodol i gael mynediad at wasanaethau i ffonio 01970 621700 neu e-bostio undeb@aber.ac.uk cyn teithio.

Mis | Month Dydd | Day Dyddiad | Date Derbynfa | Reception Cyfleoedd | Opportunities Cyngor | Advice
June D.Llun | Monday 10/06/2019 11-2 10-3 Ar Gau | Closed
D.Mawrth | Tuesday 11/06/2019 11-2 10-3 10-12 | 1-3
D.Mercher | Wednesday 12/06/2019 11-2 10-3 10-12 | 1-3
D.Iau | Thursday 13/06/2019 9-5 10-3 10-12 | 1-3
D.Gwener | Friday 14/06/2019 9-4 10-3 10-12 | 1-3
D.Sadwrn | Saturday 15/06/2019 Ar Gau | Closed
D.Sul | Sunday 16/06/2019
D.Llun | Monday 17/06/2019 11-2 10-3 Ar Gau | Closed
D.Mawrth | Tuesday 18/06/2019 11-2 10-3 10-12 | 1-3
D.Mercher | Wednesday 19/06/2019 11-2 10-3 10-12 | 1-3
D.Iau | Thursday 20/06/2019 11-2 10-3 10-12 | 1-3
D.Gwener | Friday 21/06/2019 11-2 10-3 10-12 | 1-3
D.Sadwrn | Saturday 22/06/2019 Ar Gau | Closed
D.Sul | Sunday 23/06/2019
D.Llun | Monday 24/06/2019 9-5 10-3 Ar Gau | Closed
D.Mawrth | Tuesday 25/06/2019 9-5 10-3 10-12 | 1-3
D.Mercher | Wednesday 26/06/2019 9-5 10-3 10-12 | 1-3
D.Iau | Thursday 27/06/2019 9-5 10-3 10-12 | 1-3
D.Gwener | Friday 28/06/2019 9-5 10-3 10-12 | 1-3
D.Sadwrn | Saturday 29/06/2019 Ar Gau | Closed
D.Sul | Sunday 30/06/2019
           
Mis | Month Dydd | Day Dyddiad | Date Derbynfa | Reception Cyfleoedd | Opportunities Cyngor | Advice
July D.Llun | Monday 01/07/2019 9-5 10-3 Ar Gau | Closed
D.Mawrth | Tuesday 02/07/2019 9-5 10-3 Ar Gau | Closed
D.Mercher | Wednesday 03/07/2019 9-5 10-3 Ar Gau | Closed
D.Iau | Thursday 04/07/2019 9-5 10-3 10-12 | 1-3
D.Gwener | Friday 05/07/2019 9-5 10-3 10-12 | 1-3
D.Sadwrn | Saturday 06/07/2019 Ar Gau | Closed
D.Sul | Sunday 07/07/2019
D.Llun | Monday 08/07/2019 9-5 10-3 10-12 | 1-3
D.Mawrth | Tuesday 09/07/2019 9-5 10-3 10-12 | 1-3
D.Mercher | Wednesday 10/07/2019 9-5 10-3 10-12 | 1-3
D.Iau | Thursday 11/07/2019 9-5 10-3 Ar Gau | Closed
D.Gwener | Friday 12/07/2019 9-5 10-3 Ar Gau | Closed
D.Sadwrn | Saturday 13/07/2019 Ar Gau | Closed
D.Sul | Sunday 14/07/2019
D.Llun | Monday 15/07/2019 9-5 10-3 10-12 | 1-3
D.Mawrth | Tuesday 16/07/2019 9-5 10-3 10-12 | 1-3
D.Mercher | Wednesday 17/07/2019 9-5 10-3 10-12 | 1-3
D.Iau | Thursday 18/07/2019 9-5 10-3 Ar Gau | Closed
D.Gwener | Friday 19/07/2019 9-5 10-3 10-12 | 1-3
D.Sadwrn | Saturday 20/07/2019 Ar Gau | Closed
D.Sul | Sunday 21/07/2019
D.Llun | Monday 22/07/2019 9-5 10-3 10-12 | 1-3
D.Mawrth | Tuesday 23/07/2019 9-5 10-3 10-12 | 1-3
D.Mercher | Wednesday 24/07/2019 9-5 10-3 10-12 | 1-3
D.Iau | Thursday 25/07/2019 9-5 10-3 10-12 | 1-3
D.Gwener | Friday 26/07/2019 9-5 10-3 10-12 | 1-3
D.Sadwrn | Saturday 27/07/2019 Ar Gau | Closed
D.Sul | Sunday 28/07/2019
D.Llun | Monday 29/07/2019 9-5 10-3 Ar Gau | Closed
D.Mawrth | Tuesday 30/07/2019 9-5 10-3 Ar Gau | Closed
D.Mercher | Wednesday 31/07/2019 9-5 10-3 Ar Gau | Closed
           
Mis | Month Dydd | Day Dyddiad | Date Derbynfa | Reception Cyfleoedd | Opportunities Cyngor | Advice
August D.Iau | Thursday 01/08/2019 9-5 10-3 Ar Gau | Closed
D.Gwener | Friday 02/08/2019 9-5 10-3 Ar Gau | Closed
D.Sadwrn | Saturday 03/08/2019 Ar Gau | Closed
D.Sul | Sunday 04/08/2019
D.Llun | Monday 05/08/2019 9-5 10-3 Ar Gau | Closed
D.Mawrth | Tuesday 06/08/2019 9-5 10-3 Ar Gau | Closed
D.Mercher | Wednesday 07/08/2019 9-5 10-3 Ar Gau | Closed
D.Iau | Thursday 08/08/2019 9-5 10-3 Ar Gau | Closed
D.Gwener | Friday 09/08/2019 9-5 10-3 Ar Gau | Closed
D.Sadwrn | Saturday 10/08/2019 Ar Gau | Closed
D.Sul | Sunday 11/08/2019
D.Llun | Monday 12/08/2019 9-5 10-3 Ar Gau | Closed
D.Mawrth | Tuesday 13/08/2019 9-5 10-3 Ar Gau | Closed
D.Mercher | Wednesday 14/08/2019 9-5 10-3 Ar Gau | Closed
D.Iau | Thursday 15/08/2019 9-5 10-3 1-3
D.Gwener | Friday 16/08/2019 9-5 10-3 10-12 | 1-3
D.Sadwrn | Saturday 17/08/2019 Ar Gau | Closed
D.Sul | Sunday 18/08/2019
D.Llun | Monday 19/08/2019 9-5 10-3 10-12 | 1-3
D.Mawrth | Tuesday 20/08/2019 9-5 10-3 10-12 | 1-3
D.Mercher | Wednesday 21/08/2019 9-5 10-3 10-12 | 1-3
D.Iau | Thursday 22/08/2019 9-5 10-3 10-12 | 1-3
D.Gwener | Friday 23/08/2019 9-5 10-3 10-12 | 1-3
D.Sadwrn | Saturday 24/08/2019 Ar Gau | Closed
D.Sul | Sunday 25/08/2019
D.Llun | Monday 26/08/2019 Gwyl Banc (Ar Gau) | Bank Holiday (Closed)
D.Mawrth | Tuesday 27/08/2019 9-5 10-3 10-12 | 1-3
D.Mercher | Wednesday 28/08/2019 9-5 10-3 10-12 | 1-3
D.Iau | Thursday 29/08/2019 9-5 10-3 10-12 | 1-3
D.Gwener | Friday 30/08/2019 9-5 10-3 10-12 | 1-3
D.Sadwrn | Saturday 31/08/2019 Ar Gau | Closed
           
Mis | Month Dydd | Day Dyddiad | Date Derbynfa | Reception Cyfleoedd | Opportunities Cyngor | Advice
September D.Sul | Sunday 01/09/2019 Ar Gau | Closed
D.Llun | Monday 02/09/2019 9-5 10-3 Ar Gau | Closed
D.Mawrth | Tuesday 03/09/2019 9-5 10-3 Ar Gau | Closed
D.Mercher | Wednesday 04/09/2019 9-5 10-3 Ar Gau | Closed
D.Iau | Thursday 05/09/2019 9-5 10-3 Ar Gau | Closed
D.Gwener | Friday 06/09/2019 9-5 10-3 Ar Gau | Closed
D.Sadwrn | Saturday 07/09/2019 Ar Gau | Closed
D.Sul | Sunday 08/09/2019
D.Llun | Monday 09/09/2019 9-5 10-3 Ar Gau | Closed
D.Mawrth | Tuesday 10/09/2019 9-5 10-3 10-12 | 1-3
D.Mercher | Wednesday 11/09/2019 9-5 10-3 10-12 | 1-3
D.Iau | Thursday 12/09/2019 9-5 10-3 10-12 | 1-3
D.Gwener | Friday 13/09/2019 9-5 10-3 10-12 | 1-3
D.Sadwrn | Saturday 14/09/2019 Ar Gau | Closed
D.Sul | Sunday 15/09/2019
D.Llun | Monday 16/09/2019 9-5 10-3 10-12 | 1-3
D.Mawrth | Tuesday 17/09/2019 9-5 10-3 10-12 | 1-3
D.Mercher | Wednesday 18/09/2019 9-5 10-3 10-12 | 1-3
D.Iau | Thursday 19/09/2019 9-5 10-3 10-12 | 1-3
D.Gwener | Friday 20/09/2019 9-5 10-3 10-12 | 1-3
D.Sadwrn | Saturday 21/09/2019 Penwythnos Mawr y Croeso!
Big Welcome Weekend!
D.Sul | Sunday 22/09/2019