Canlyniadau Etholiadau Cynrychiolwyr Academaidd Hydref/Tachwedd

Dim sgoriau eto. Mewngofnodi i Raddio

Etholiadau Cynrychiolwyr Academaidd Hydref/Tachwedd

Diolch i bawb a chymerodd rhan a llongyfarchiadau i'r enillwyr, edrychwn ymlaen at weithio gyda chi yn y flwyddyn i ddod. Byddwn yn cysylltu ag ymgeiswyr llwyddiannus i'w hatgoffa am eu harchebion am hyfforddiant yn y dyddiau i ddod.

Mae dadansoddiad llawn o'r pleidleisio ar gael ar gais trwy anfon e-bost at union.elections@aber.ac.uk.

Bydd swyddfeydd lle etholir Enwebiadau Ail-agor (RON) yn cael eu rhannu gyda'r Adran berthnasol i ystyried apwyntio.

 

Ysgol Fusnes Aberystwyth

Rôl

Enillwr

Enillwr

Enillwr

Cynrychiolydd Ôl-raddedig Dysg (Cyffredinolwr)

Szymon Goras

 

 

 

Cynrychiolydd Ôl-raddedig Dysg (Arbenigwr)

Emily Godfrey

 

 

 

Cynrychiolydd Cyfrifeg Blwyddyn 1

James Evans

 

 

 

Cynrychiolydd Busnes a Rheolaeth Blwyddyn 1

Rhiannon Richards

 

 

 

Cynrychiolydd Twristiaeth Blwyddyn 1

Bethany Gould

 

 

 

Cynrychiolydd Busnes a Rheolaeth Blwyddyn

Juyul Rana

 

Ailagor Enwebiadau

 

Cynrychiolydd Marchnata Blwyddyn 2

Matthew William Robinson

 

 

 

Cynrychiolydd Twristiaeth Blwyddyn 2

 

Karolina Ciesla

 

 

 

Cynrychiolydd Marchnata Blwyddyn 3

 

Julia Dybczynska

 

 

 

Ysgol y Gyfraith Aberystwyth

Cynrychiolydd BA y Gyfraith

Adam 'Milk' Burlingham

 

 

 

Cynrychiolydd Ôl-raddedig Ymchwil

Manon Chirgwin

 

 

 

Cynrychiolydd Myfyrwyr Socrates / Erasmus

Martin Karaivanov

 

 

 

Cynrychiolydd Cyfrwng Cymraeg

Emily Mary Bennett

 

 

 

Cynrychiolydd LLB Blwyddyn 1

Megan Limburn

 

E Yetismis

 

 

Cynrychiolydd LLB Blwyddyn 3

Jess Rees

 

Ailagor Enwebiadau

 

 

Adran Cyfrifiadureg

Cynrychiolydd Cyfrifiadureg Sylfaenol

Callum Bourton

 

 

 

 

Cynrychiolydd Ôl-raddedig Ymchwil

Ekpo Out

 

 

 

 

Cynrychiolydd Cyfrifiadureg Blwyddyn 1

 

Arsalan Azmi

 

 

Joel Adams

 

Max Maxwell

 

Veronika Karsanova

 

Cynrychiolydd Cyfrifiadureg Blwyddyn 2

Felix Thomas

 

Alexandra Murphy

 

 

 

Cynrychiolydd Cyfrifiadureg Blwyddyn 3

Morgan Jones

Kamyab Sherafat

Ela Przezdziak

James Thomas

Ailagor Enwebiadau

Morgan Jones

Kamyab Sherafat

Ela Przezdziak

James Thomas

Ailagor Enwebiadau

Morgan Jones

Kamyab Sherafat

Ela Przezdziak

James Thomas

Ailagor Enwebiadau

Morgan Jones

Kamyab Sherafat

Ela Przezdziak

James Thomas

Ailagor Enwebiadau

Cynrychiolydd Blwyddyn mewn Diwydiant

Max Kossatz

Kira Paul-Fitton

Elliot Alker

Ailagor Enwebiadau

 

 

 

 

Yr Adran Saesneg ac Ysgrifennu Creadigol

Cynrychiolydd MA Astudiaethau Llenyddol

Courtney Melville

 

 

 

Cynrychiolydd Llenyddiaeth Saesneg ar Ysgrifennu Creadigol Blwyddyn 1

Alice Tucker

 

 

 

Cynrychiolydd Llenyddiaeth Saesneg Blwyddyn 1

Calum Ward

 

 

 

 

Cynrychiolydd Cyd Anrhydedd Blwyddyn 1

Kristiana Dzenite

 

 

 

Cynrychiolydd Cyd Anrhydedd Blwyddyn 2

Kirsty Fairfield

 

 

 

Cynrychiolydd Llenyddiaeth Saesneg ar Ysgrifennu Creadigol Blwyddyn 3

Jay Griffiths

 

 

 

Cynrychiolydd Cyd Anrhydedd Blwyddyn 3

Carys Bevan

 

 

 

 

Adran Daearyddiaeth a Gwyddorau Daear

Cynrychiolydd MSc Newid, Effaith ac Addasiad Amgylcheddol

Callum Ringer

 

 

 

 

Cynrychiolydd Gwyddorau Amgylcheddol Blwyddyn 1

Jacques Williams

 

 

 

Cynrychiolydd Daearyddiaeth Blwyddyn 1

Charlie Pugh

 

Iwan Davies

 

 

Cynrychiolydd Daearyddiaeth Ddynol Blwyddyn 1

Simon Everson

 

 

 

Cynrychiolydd Gwyddorau Amgylcheddol y Byd Blwyddyn 2

Liza Riches

 

 

 

Cynrychiolydd Daearyddiaeth Blwyddyn 2

Amy Louise Mason

 

 

 

Cynrychiolydd Daearyddiaeth Ffisegol Blwyddyn 2

Lauren Mitchell

 

 

 

Cynrychiolydd Daearyddiaeth Blwyddyn 3

Hannah Scott

 

Niamh Kerrigan

 

 

 

Adran Hanes a Hanes Cymru

Cynrychiolydd MA Hanes Modern

Jacqueline Jarocki

 

 

 

Cynrychiolydd MA 20fed Ganrif

Carys Murphy

 

 

 

Cynrychiolydd Cyfrwng Cymraeg Blwyddyn 1

Charlie Leah

 

 

 

Cynrychiolydd Hanes Blwyddyn 3

Pippa Jones

 

 

 

Cynrychiolydd Cyd Anrhydedd ac Anrhydedd Cyfunol Blwyddyn 3

Eliza Loftus

 

 

 

 

Adran Gwleidyddiaeth Ryngwladol

Swyddog Cyflogadwyedd

Benjamin Harris

 

 

 

Cynrychiolydd Cyd Anrhydedd

Caoimhe Mallon

 

 

 

Cynrychiolydd MA Gwleidyddiaeth Ryngwladol (Arbenigol)

Charles Roberts

 

 

 

Cynrychiolydd MA Gwleidyddiaeth Cymru

Elin Rosser

 

 

 

Cynrychiolydd Blwyddyn 1

Oliver Parry

 

 

 

Cynrychiolydd Blwyddyn 2

Emily Shaw

 

 

 

 

Adran Mathemateg

Cynrychiolydd Blwyddyn Sylfaen

Ethan Atkinson

 

 

 

Cynrychiolydd Cyfrwng Cymraeg

Anwen Thomas

 

 

 

Cynrychiolydd Blwyddyn 4

Christoffer Svendsen

 

 

 

 

Yr Adran Ieithoedd Modern

Cynrychiolydd Almaeneg (Uwch) Blwyddyn 1

William Bullock

 

 

 

Cynrychiolydd Eidaleg Blwyddyn 2

Samantha Davison

 

 

 

Cynrychiolydd Sbaeneg Blwyddyn 3

Martyna Gardela

 

 

 

 

Adran Ffiseg

Cynrychiolydd Blwyddyn Sylfaen

John David Anthony

 

Robyn Vaughan-Williams

 

 

Cynrychiolydd Cyd Anrhydedd

Sivert Hellvik Havso

 

 

 

Cynrychiolydd Ôl-raddedig

Chloe Erin Sumner

 

 

 

Cynrychiolydd Cyfrwng Cymraeg

Jac Jones

 

 

 

Cynrychiolydd Blwyddyn 1

Kristy Bell

 

Peter McGoldrick

 

Tusharadri Mahmud

 

Cynrychiolydd Blwyddyn 2

Patryk Jesionka

 

 

 

Cynrychiolydd Blwyddyn 3

Benjamin Turner

 

 

 

 

Adran Seicoleg

Cynrychiolydd Cyd Anrhydedd

Lauren Gough

 

 

 

Cynrychiolydd Blwyddyn 1

Angela Connor

 

Dimitra Koutselini

 

 

Cynrychiolydd Blwyddyn 3

Non Edwards

 

 

 

 

Adran Astudiaethau Theatr, Ffilm a Theledu

Cynrychiolydd Ôl-raddedig Ymchwil

Kieran Holland

 

 

 

Cynrychiolydd Astudiaethau Drama a Theledu Blwyddyn 1

Rachel Barwise

 

 

 

Cynrychiolydd Astudiaethau Ffilm a Theledu Blwyddyn 1

Lucy Platten

 

 

 

Cynrychiolydd Cyd Anrhydedd Blwyddyn 1

Holly Gibson

 

 

 

Cynrychiolydd Astudiaethau Cyfryngau a Chyfathrebu Blwyddyn 1

Rachel Chestnutt

 

 

 

Cynrychiolydd Astudiaethau Drama a Theledu Blwyddyn 3

Aaron Phillips

 

 

 

 

Adran y Gymraeg ac Astudiaethau Celtaidd

Cynrychiolydd Astudiaethau Celtaidd

Sabrina Fackler

Ailagor Enwebiadau

 

 

Cynrychiolydd y Gymraeg (Iaith Gyntaf) Blwyddyn 1

Elen Roach

Ailagor Enwebiadau

 

 

Cynrychiolydd y Gymraeg (Ail Iaith) Blwyddyn 1

Liam James Powell

Ailagor Enwebiadau

 

 

Cynrychiolydd y Gymraeg Blwyddyn 2

Kurt Taylor

Marged Elin Roberts

Ailagor Enwebiadau

 

 

Cynrychiolydd y Gymraeg Blwyddyn 3

Tonicha Berry

Ailagor Enwebiadau

 

 

 

IBERS

Cynrychiolydd MBIOL

Rosedona Williams

 

 

 

Cynrychiolydd MRES

Molly Keith-Baker

 

 

 

Cynrychiolydd MSc Gwyddorau Anifeiliaid, Da Byw a Cheffylau

Chloe Harris

 

 

 

Cynrychiolydd Ôl-raddedig

Katie Love

 

Michael Allcock

 

 

Cynrychiolydd Gwyddorau Anifeiliaid a Dyfrol Blwyddyn 1

Cait Lowe

 

Damo-James Foster

 

 

Cynrychiolydd Bioleg ac Iechyd Blwyddyn 1

Benjamin Birch

 

Chelsea Nicklinson

 

 

Cynrychiolydd Gradd Sylfaenol Blwyddyn 1

Cara Blakemore

 

 

 

Cynrychiolydd Gwyddorau Amaethyddol ac Amgylcheddol Blwyddyn 2

Dewi Davies

 

 

 

Cynrychiolydd Gwyddorau Anifeiliaid a Dyfrol Blwyddyn 2

Helen Hein

 

Elizabeth Silvester

 

 

Cynrychiolydd Bioleg ac Iechyd Blwyddyn 2

Joshua Carson

 

Zoë Jenkins

 

 

Cynrychiolydd Gwyddorau Anifeiliaid a Dyfrol Blwyddyn 3

Sarah Davey

 

 

 

Cynrychiolydd Bioleg ac Iechyd Blwyddyn 3

Damian Stephen Clark

 

 

 

 

Ysgol Celf

Cynrychiolydd Ôl-raddedig

Wayne Summers

 

 

 

Cynrychiolydd Blwyddyn 1

Charlotte Goode

 

Ellie Worrall-Mason

 

 

Cynrychiolydd Blwyddyn 3

Diana Goncharuk

 

Carolina Morales

 

 

 

Ysgol Addysg

Cynrychiolydd Cyfrwng Cymraeg

Ffion Margetson

 

 

 

Cynrychiolydd Astudiaethau Plentyndod Blwyddyn 1

Beck Jones

 

Ffion Taylor

 

 

Cynrychiolydd Addysg Blwyddyn 1

Ailagor Enwebiadau

 

 

Cynrychiolydd Astudiaethau Plentyndod Blwyddyn 2

Rhea Sanders

 

 

 

 

Comments

Ni wnaed unrhyw sylw. Mewngofnodwch i roi sylw.