Nawr bod y cyfnod sefyll wedi cau, mae'n bleser gennym gyhoeddi'r ymgeiswyr ar gyfer Etholiadau'r Cynrychiolwyr Academaidd. Gobeithiwn y bydd gennych egwyl Pasg hyfryd a byddwn yn eich atgoffa pan fydd y pleidleisio'n agor ar 29 Ebrill.
Ymgeiswyr:
Ysgol Fusnes Aberystwyth
James Evans
|
Cynrychiolydd Cyfrifeg Blwyddyn 2
|
Teegan Harris
|
Cynrychiolydd Marchnata Blwyddyn 2
|
KIRSTY HARRISON
|
Cynrychiolydd Cyfrifeg Blwyddyn 3
|
Monika Laura Kramarz
|
Cynrychiolydd Twristiaeth Blwyddyn 3
|
Carolmarie Chamberlin
|
Cynrychiolydd Twristiaeth Blwyddyn 2
|
Ysgol Celf
Emily Brookes
|
Year 3 Representative
|
Adran Cyfrifiadureg
Joel Adams
|
Cynrychiolydd Cyfrifiadureg Blwyddyn 2
|
Arsalan Azmi
|
Cynrychiolydd Cyfrifiadureg Blwyddyn 2
|
Huzefa Syed
|
Cynrychiolydd Cyfrifiadureg Blwyddyn 2
|
Nika Karsanova
|
Cynrychiolydd Cyfrifiadureg Blwyddyn 2
|
Felix Thomas
|
Cynrychiolydd Cyfrifiadureg Blwyddyn 3
|
Laura Wilkinson
|
Cynrychiolydd Blwyddyn mewn Diwydiant
|
Ysgol Addysg
Rebecca jones
|
Cynrychiolydd Astudiaethau Plentyndod Blwyddyn 2
|
Ffion Taylor
|
Cynrychiolydd Astudiaethau Plentyndod Blwyddyn 2
|
Rebecca Jones
|
Cynrychiolydd Astudiaethau Plentyndod Blwyddyn 2
|
Charlotte Goode
|
Cynrychiolydd Addysg Blwyddyn 2
|
Emily Howells
|
Cynrychiolydd Addysg Blwyddyn 2
|
Callan McMahon
|
Cynrychiolydd Addysg Blwyddyn 2
|
Saesneg ac Ysgrifennu Creadigol
Issy Rixon
|
Cynrychiolydd Llenyddiaeth Saesneg Blwyddyn 2
|
Alice Tucker
|
Cynrychiolydd Llenyddiaeth Saesneg ar Ysgrifennu Creadigol Blwyddyn 2
|
Kristiana Dzenite
|
Cynrychiolydd Cyd Anrhydedd Blwyddyn 2
|
Aline Bruck
|
Cynrychiolydd Cyd Anrhydedd Blwyddyn 3
|
Kirsty Fairfield
|
Cynrychiolydd Cyd Anrhydedd Blwyddyn 3
|
Natalia Elliot
|
Cynrychiolydd Llenyddiaeth Saesneg Blwyddyn 3
|
Jess Thompson
|
Cynrychiolydd Llenyddiaeth Saesneg Blwyddyn 3
|
Daearyddiaeth a Gwyddorau Daear
Holly Wytiahlowsky
|
Cynrychiolydd Daearyddiaeth Ffisegol Blwyddyn 1
|
Zoe Perryman
|
Cynrychiolydd Daearyddiaeth Blwyddyn 2
|
Iwan James Davies
|
Cynrychiolydd Daearyddiaeth Blwyddyn 2
|
Charlie pugh
|
Cynrychiolydd Daearyddiaeth Blwyddyn 2
|
Zhang Jinglin
|
Cynrychiolydd Gwyddorau Amgylcheddol Blwyddyn 3
|
Lauren Mitchell
|
Cynrychiolydd Daearyddiaeth Ffisegol Blwyddyn 3
|
Hanes a Hanes Cymru
James Young
|
Cynrychiolydd Cyd Anrhydedd ac Anrhydedd Cyfunol Blwyddyn 2
|
Mark Marshall
|
Cynrychiolydd Hanes Blwyddyn
|
Charlie Ieuan Leah
|
|
Christopher Dale
|
Cynrychiolydd Hanes Blwyddyn 3
|
Mennamae Thomas
|
Cynrychiolydd Cyfrwng Cymraeg Blwyddyn 3
|
IBERS
Cait Lowe
|
Cynrychiolydd Gwyddorau Anifeiliaid a Dyfrol Blwyddyn 2
|
Damion-James Foster
|
Cynrychiolydd Gwyddorau Anifeiliaid a Dyfrol Blwyddyn 2
|
Rosedona Williams
|
Cynrychiolydd Bioleg ac Iechyd Blwyddyn 2
|
Patricija Deimantovica
|
Cynrychiolydd Bioleg ac Iechyd Blwyddyn 2
|
Thomas Grehan
|
|
Zoe Jenkins
|
Cynrychiolydd Bioleg ac Iechyd Blwyddyn 3
|
Helen Hein
|
Cynrychiolydd Gwyddorau Anifeiliaid a Dyfrol Blwyddyn 3
|
Gyfraith a Throseddeg
Amara Tamblyn
|
Cynrychiolydd LLB Blwyddyn 2
|
Lauren Pickens
|
Cynrychiolydd LLB Blwyddyn 2
|
SaoirseLee Davies
|
Cynrychiolydd Troseddeg Blwyddyn 3
|
Niamh McNally
|
Cynrychiolydd Troseddeg Blwyddyn 3
|
James Watson
|
Cynrychiolydd LLB Blwyddyn 3
|
Emily Harris
|
Cynrychiolydd LLB Blwyddyn 3
|
Mathemateg
Joel Greenwood
|
Cynrychiolydd Blwyddyn 4
|
Ieithoedd Modern
William Bullock
|
Cynrychiolydd Almaeneg Blwyddyn 2
|
Chantelle Patton-Hallett
|
Cynrychiolydd Ffrangeg Blwyddyn 3
|
Ffiseg
Tusharadri Mahmud
|
Cynrychiolydd Blwyddyn 2
|
Peter McGoldrick
|
Cynrychiolydd Blwyddyn 2
|
Frankie Targett
|
Cynrychiolydd Blwyddyn 3
|
Kate Warren
|
Cynrychiolydd Blwyddyn 3
|
Julia Hetmanek
|
Cynrychiolydd Blwyddyn 3
|
Leandra Craine
|
Cynrychiolydd Blwyddyn 4
|
Seicoleg
Mariya Voycehovskaya
|
Cynrychiolydd Blwyddyn mewn Diwydiant
|
Jacob Legg
|
|
Celeste Humphreys
|
Cynrychiolydd Blwyddyn 2
|
Rose Carver
|
Cynrychiolydd Blwyddyn 2
|
Angela Connor
|
Cynrychiolydd Blwyddyn 2
|
Hannah Skidmore
|
Cynrychiolydd Blwyddyn 3
|
Julia Dabrowska
|
Cynrychiolydd Blwyddyn 3
|
Megan Leonie Green
|
Cynrychiolydd Blwyddyn 3
|
Priyasha Das
|
Cynrychiolydd Blwyddyn 3
|
Astudiaethau Theatr, Ffilm a Theledu
Rachel Barwise
|
Cynrychiolydd Astudiaethau Drama a Theledu Blwyddyn 2
|
Henning O. Pehrson
|
Cynrychiolydd Astudiaethau Ffilm a Theledu Blwyddyn 2
|
Marin Beriša
|
Cynrychiolydd Astudiaethau Ffilm a Theledu Blwyddyn 2
|
Jake Christie
|
Cynrychiolydd Senograffi a Dylunio Theatr Blwyddyn 2
|
Harvey Franks
|
Cynrychiolydd Astudiaethau Cyfryngau a Chyfathrebu Blwyddyn 3
|
Alice Henning
|
Cynrychiolydd Astudiaethau Ffilm a Theledu Blwyddyn 3
|
Evan Metcalfe
|
Cynrychiolydd Astudiaethau Ffilm a Theledu Blwyddyn 3
|