Ymgeiswyr Etholiadau'r Cynrychiolwyr Academaidd

Dim sgoriau eto. Mewngofnodi i Raddio

Nawr bod y cyfnod sefyll wedi cau, mae'n bleser gennym gyhoeddi'r ymgeiswyr ar gyfer Etholiadau'r Cynrychiolwyr Academaidd. Gobeithiwn y bydd gennych egwyl Pasg hyfryd a byddwn yn eich atgoffa pan fydd y pleidleisio'n agor ar 29 Ebrill.

Ymgeiswyr:

Ysgol Fusnes Aberystwyth

James Evans

Cynrychiolydd Cyfrifeg Blwyddyn 2

Teegan Harris

Cynrychiolydd Marchnata Blwyddyn 2

KIRSTY HARRISON

Cynrychiolydd Cyfrifeg Blwyddyn 3

Monika Laura Kramarz

Cynrychiolydd Twristiaeth Blwyddyn 3

Carolmarie Chamberlin

Cynrychiolydd Twristiaeth Blwyddyn 2

Ysgol Celf

Emily Brookes

Year 3 Representative

Adran Cyfrifiadureg

Joel Adams

Cynrychiolydd Cyfrifiadureg Blwyddyn 2

Arsalan Azmi

Cynrychiolydd Cyfrifiadureg Blwyddyn 2

Huzefa Syed

Cynrychiolydd Cyfrifiadureg Blwyddyn 2

Nika Karsanova

Cynrychiolydd Cyfrifiadureg Blwyddyn 2

Felix Thomas

Cynrychiolydd Cyfrifiadureg Blwyddyn 3

Laura Wilkinson

Cynrychiolydd Blwyddyn mewn Diwydiant

Ysgol Addysg

Rebecca jones

Cynrychiolydd Astudiaethau Plentyndod Blwyddyn 2

Ffion Taylor

Cynrychiolydd Astudiaethau Plentyndod Blwyddyn 2

Rebecca Jones

Cynrychiolydd Astudiaethau Plentyndod Blwyddyn 2

Charlotte Goode

Cynrychiolydd Addysg Blwyddyn 2

Emily Howells

Cynrychiolydd Addysg Blwyddyn 2

Callan McMahon

Cynrychiolydd Addysg Blwyddyn 2

Saesneg ac Ysgrifennu Creadigol

Issy Rixon

Cynrychiolydd Llenyddiaeth Saesneg Blwyddyn 2

Alice Tucker

Cynrychiolydd Llenyddiaeth Saesneg ar Ysgrifennu Creadigol Blwyddyn 2

Kristiana Dzenite

Cynrychiolydd Cyd Anrhydedd Blwyddyn 2

Aline Bruck

Cynrychiolydd Cyd Anrhydedd Blwyddyn 3

Kirsty Fairfield

Cynrychiolydd Cyd Anrhydedd Blwyddyn 3

Natalia Elliot

Cynrychiolydd Llenyddiaeth Saesneg Blwyddyn 3

Jess Thompson

Cynrychiolydd Llenyddiaeth Saesneg Blwyddyn 3

Daearyddiaeth a Gwyddorau Daear

Holly Wytiahlowsky

Cynrychiolydd Daearyddiaeth Ffisegol Blwyddyn 1

Zoe Perryman

Cynrychiolydd Daearyddiaeth Blwyddyn 2

Iwan James Davies

Cynrychiolydd Daearyddiaeth Blwyddyn 2

Charlie pugh

Cynrychiolydd Daearyddiaeth Blwyddyn 2

Zhang Jinglin

Cynrychiolydd Gwyddorau Amgylcheddol Blwyddyn 3

Lauren Mitchell

Cynrychiolydd Daearyddiaeth Ffisegol Blwyddyn 3

Hanes a Hanes Cymru

James Young

Cynrychiolydd Cyd Anrhydedd ac Anrhydedd Cyfunol Blwyddyn 2

Mark Marshall

Cynrychiolydd Hanes Blwyddyn

Charlie Ieuan Leah

 

Christopher Dale

Cynrychiolydd Hanes Blwyddyn 3

Mennamae Thomas

Cynrychiolydd Cyfrwng Cymraeg Blwyddyn 3

IBERS

Cait Lowe

Cynrychiolydd Gwyddorau Anifeiliaid a Dyfrol Blwyddyn 2

Damion-James Foster

Cynrychiolydd Gwyddorau Anifeiliaid a Dyfrol Blwyddyn 2

Rosedona Williams

Cynrychiolydd Bioleg ac Iechyd Blwyddyn 2

Patricija Deimantovica

Cynrychiolydd Bioleg ac Iechyd Blwyddyn 2

Thomas Grehan

 

Zoe Jenkins

Cynrychiolydd Bioleg ac Iechyd Blwyddyn 3

Helen Hein

Cynrychiolydd Gwyddorau Anifeiliaid a Dyfrol Blwyddyn 3

Gyfraith a Throseddeg

Amara Tamblyn

Cynrychiolydd LLB Blwyddyn 2

Lauren Pickens

Cynrychiolydd LLB Blwyddyn 2

SaoirseLee Davies

Cynrychiolydd Troseddeg Blwyddyn 3

Niamh McNally

Cynrychiolydd Troseddeg Blwyddyn 3

James Watson

Cynrychiolydd LLB Blwyddyn 3

Emily Harris

Cynrychiolydd LLB Blwyddyn 3

Mathemateg

Joel Greenwood

Cynrychiolydd Blwyddyn 4

Ieithoedd Modern

William Bullock

Cynrychiolydd Almaeneg Blwyddyn 2

Chantelle Patton-Hallett

Cynrychiolydd Ffrangeg Blwyddyn 3

Ffiseg

Tusharadri Mahmud

Cynrychiolydd Blwyddyn 2

Peter McGoldrick

Cynrychiolydd Blwyddyn 2

Frankie Targett

Cynrychiolydd Blwyddyn 3

Kate Warren

Cynrychiolydd Blwyddyn 3

Julia Hetmanek

Cynrychiolydd Blwyddyn 3

Leandra Craine

Cynrychiolydd Blwyddyn 4

Seicoleg

Mariya Voycehovskaya

Cynrychiolydd Blwyddyn mewn Diwydiant

Jacob Legg

 

Celeste Humphreys

Cynrychiolydd Blwyddyn 2

Rose Carver

Cynrychiolydd Blwyddyn 2

Angela Connor

Cynrychiolydd Blwyddyn 2

Hannah Skidmore

Cynrychiolydd Blwyddyn 3

Julia Dabrowska

Cynrychiolydd Blwyddyn 3

Megan Leonie Green

Cynrychiolydd Blwyddyn 3

Priyasha Das

Cynrychiolydd Blwyddyn 3

Astudiaethau Theatr, Ffilm a Theledu

Rachel Barwise

Cynrychiolydd Astudiaethau Drama a Theledu Blwyddyn 2

Henning O. Pehrson

Cynrychiolydd Astudiaethau Ffilm a Theledu Blwyddyn 2

Marin Beriša

Cynrychiolydd Astudiaethau Ffilm a Theledu Blwyddyn 2

Jake Christie

Cynrychiolydd Senograffi a Dylunio Theatr Blwyddyn 2

Harvey Franks

Cynrychiolydd Astudiaethau Cyfryngau a Chyfathrebu Blwyddyn 3

Alice Henning

Cynrychiolydd Astudiaethau Ffilm a Theledu Blwyddyn 3

Evan Metcalfe

Cynrychiolydd Astudiaethau Ffilm a Theledu Blwyddyn 3

 

Comments

Ni wnaed unrhyw sylw. Mewngofnodwch i roi sylw.