Rhestr Fer: Gwobrau Chwaraeon 2022

Dim sgoriau eto. Mewngofnodi i Raddio

Rhestr Fer: Gwobrau Chwaraeon 

Rydym yn teimlo’n gyffrous i gael cyhoeddi'r rhestr fer ar gyfer Gwobrau UMAber yn Dathlu Chwaraeon 2022: Mae’r gwobrau hyn yn cydnabod ymroddiad myfyrwyr i'w Clwb Chwaraeon, gan gydnabod eu cyfraniadau yn gymdeithasol, yn gystadleuol ac yn broffesiynol. 

Hoffem longyfarch pawb a gafodd eu henwebu a'r rhai a gyrhaeddodd y rhestr fer, sydd wedi'u rhestru isod.

Biggest Contribution RAG:

  1. Aerial Fitness
  2. Showdance
  3. Tarannau Cheerleaders
  4. Ultimate Frisbee
  5. Netball

BUCS Team of the Year:

  1. Badminton men’s 1st team
  2. Aberystwyth Women’s hockey team
  3. 1st Team Netball
  4. Aber Pool Women's
  5. Men's Lacrosse

Committee Excellence Award:

  1. Aerial Fitness
  2. Harriers
  3. Women’s Hockey
  4. Mountaineering
  5. Showdance
  6. Volleyball

Most Improved Club of the Year:

  1. Aerial Fitness
  2. Tarannau American Football
  3. Harriers athletics club
  4. Women's Hockey
  5. Aber Pool
  6. Ultimate Frisbee Club

Gwyn Evans Award:

  1. Chris Thomas - Boat Club
  2. Adriana Su - DanceSport
  3. Lucy Jones - Equestrian
  4. Oliver Clegg - Harriers
  5. Imogen Thripland – Women’s Hockey
  6. Courteney Venn – Showdance

Mary Anne Award:

  1. Chris Thomas - Boat Club
  2. Adriana Su - DanceSport
  3. Imogen Thripland – Women’s Hockey    
  4. William Rees - Mountain Biking
  5. Ben Barr - Mountaineering
  6. Alysia Jackson - Showdance
  7. Katie Taylor – Showdance

Non-BUCS Team of the Year:

  1. Handball club
  2. Showdance
  3. Dance Sport
  4. Cheerleading
  5. Men's Football
  6. Hockey

Sports Person of the Year:

  1. Jade Whitlock - Dodgeball
  2. Jude Barbour - Badminton
  3. Becky Ansell - Boat Club
  4. Eleanor Caine - DanceSport
  5. Morgan Thompson - Harriers
  6. Emily Ratchford - Hockey (Women's)

Sports Personality of the Year:

  1. Jude Barbour - Badminton
  2. Benedict Bray - Fencing
  3. Oliver Clegg - Harriers
  4. Becca Gibson - Hockey (Women's)
  5. Sophie Barriball - Pool   
  6. Katie Taylor – Showdance

Sports Club of the Year:

  1. Tarannau American Football
  2. Aberystwyth Badminton Club
  3. Harriers
  4. Women’s Hockey
  5. Aberystwyth Mountaineering Club
  6. Showdance

Varsity Team of the Year:

  1. Cricket
  2. Badminton (M1)
  3. American Football
  4. Women's Hockey
  5. Handball
  6. Men's Football

Clubs with individuals nominated for Colours:

  1. Aerial Fitness
  2. Badminton
  3. Boat Club
  4. Cheerleading (Tarannau)
  5. DanceSport
  6. Hockey (Women's)
  7. Netball
  8. Pool
  9. Showdance
  10. Women’s Football
  11. Harriers
  12. Kickboxing
  13. Equestrian
  14. Lacrosse
  15. Cricket
  16. American Football
  17. Mountaineering
  18. Hiking
  19. Men’s Hockey
  20. Swimming & Waterpolo

Gobeithio y gwelwn ni lawer ohonoch chi yno am noson wych o ddathlu gwaith caled ac ymroddiad myfyrwyr!

Comments

Ni wnaed unrhyw sylw. Mewngofnodwch i roi sylw.
 

Dolenni defnyddiol

Elusen Gofrestredig

Undeb Myfyrwyr Aberystwyth #1150576